Starfsmenn


Skipurit Jötunheima

Skipurit Jötunheima

Starfsfólk Jötunheima

  • Aníta Rós Rúnarsdóttir – anita.ros@arborg.is
    • Mannfræðingur
  • Anna Guðrún Sigurðardóttir – annags@arborg.is
    • Starfsmaður í leikskóla/ í leikskólakennaranámi
  • Anna Þóra Guðmundsdóttir – annathora@arborg.is
    • Leikskólakennari og deildarstjóri Sunnuhvols
  • Anna Þóra Jónsdóttir – anna.thora@arborg.is
    • Ferðamálafræðingur/ í leikskólakennaranámi
  • Árný Ilse Árnadóttir – arnyi@arborg.is
    • Leikskólakennari
  • Bára Kristbjörg Gísladóttir – barak@arborg.is
    • Leikskólakennari
  • Birna Guðrún Jónsdóttir – birnagj@arborg.is
    • Leikskólakennari
    • Leikskólastjóri
  • Dagný Björk Ólafsdóttir – dbo@arborg.is
    • Leikskólakennari og deildarstjóri Merkilands
  • Eyrún Björk Einarsdóttir – eyrunb@arborg.is
    • Þroskaþjálfi/ í leikskólakennaranámi
  • Fjóla Björk Eggertsdóttir – fjolab@arborg.is
    • Leikskólaliði/ í leikskólakennaranámi
  • Guðlaug Anný Guðlaugsdóttir – gudlauga@arborg.is
    • Leikskólaliði/ í leikskólakennaranámi
  • Guðrún Hrafnhildur Klemenzdóttir – gudrunhk@arborg.is
    • Íþróttakennari og deildarstjóri Sólbakka
  • Guðrún Sól Jónsdóttir – gudrun.sol@arborg.is
    • Starfsmaður í leikskóla
  • Gunnhildur Gestsdóttir – gunnhildurg@arborg.is
    • Grunnskólakennari
  • Helga Benediktsdóttir – helga.b@arborg.is
    • Mannfræðingur
  • Helga Þórdís Guðmundsdóttir
    • Starfsmaður í leikskóla
  • Helga Haraldsdóttir – helgahar@arborg.is
    • Leikskólakennari
  • Hugrún Helgadóttir – hugrun.h@arborg.is
    • Uppeldis- og menntunarfræðingur/ í leikskólakennaranámi
  • Indlaug Cassidy Vilmundardóttir – indlaug.cassidy@arborg.is
    • Leikskólakennari
    • Aðstoðarleikskólastjóri
  • Ingunn Helgadóttir – ingunnh@arborg.is
    • Leikskólakennari og deildarstjóri Aðalbóls
  • Ingveldur Guðjónsdóttir
    • Starfsmaður í leikskóla
  • Júlíana Tyrfingsdóttir – julianat@arborg.is-Í námsleyfi
    • Leikskólakennari
    • Leikskólastjóri og í doktorsnámi frá HÍ
  • Karen Kristjánsdóttir – karen.k@arborg.is
    • Starfsmaður í leikskóla
  • Karen María Magnúsdóttir – karen.maria@arborg.is
    • Starfsmaður í leikskóla
  • Katla Sjöfn Hlöðversdóttir – katlasjofn@arborg.is
    • Leikskólaliði
  • Katrín Rúnarsdóttir – kr@arborg.is-Ífæðingarorlofi
    • Starfsmaður í leikskóla
  • Margrét Guðmundsdóttir – margret.gudmunds@arborg.is
    • Leikskólakennari
  • María Geraldine Brynjólfsdóttir
    • Aðstoðarmatráður
  • María Óladóttir – mo@arborg.is
    • Leikskólaliði
  • Málfríður Erna Samúelsdóttir – malfridure@arborg.is
    • Uppeldis- og menntunarfræðingur
  • Natalia Olszewska Chojnacka – natalia.olszewska@arborg.is
    • Grunnskólakennari
  • Ole Olesen – ole.olesen@arborg.is
    • Matreiðslumeistari
  • Ólöf Geirmundsdóttir – olofg@arborg.is
    • Starfsmaður í leikskóla
  • Pascale Cécile Darricau – pascale@arborg.is
    • Leikskólakennari
  • Phetphailin Saenchit – phetphailin.saenchit@arborg.is
    • Viðskiptafræðingur
  • Rannveig Bjarnfinnsdóttir – rannveig.bjarnfinns@arborg.is
    • Leikskólakennari
    • Sérkennslustjóri
  • Rebekka Rut Sigurðardóttir – rebekka.rut@arborg.is
    • Starfsmaður í leikskóla
  • Sandra Anne Marie Vachon – sandraanne@arborg.is
    • Leikskólakennari og deildarstjóri Fossmúla
  • Sara Björk Jónsdóttir – sara.bjork@arborg.is
    • Starfsmaður í leikskóla
  • Sesselja Sif Stefánsdóttir – sesselja.sif@arborg.is
    • Starfsmaður í leikskóla
  • Silja Ósk Georgsdóttir – silja.osk@arborg.is
    • Leikskólakennari og deildarstjóri Fagurgerðis
  • Vigdís Anna Kolbeinsdóttir – vigga@arborg.is
    • Háskólamenntaður starfsmaður með B.ed. próf í leikskólakennarafræðum/ í leikskólakennaranámi frá HA
  • Þorgerður Sól Ívarsdóttir – thorgerdur.sol@arborg.is
    • Aðstoðarmatráður og starfsmaður í leikskóla
  • Þórdís Guðrún Þormóðsdóttir – thordisg@arborg.is
    • Leikskólakennari og leikskólasérkennari.